-
Flake Graphite: Àwọn Ohun Èlò Tó Ń Lo Àwọn Ilé Iṣẹ́ Òde Òní Lórí Ẹ̀rọ
Flake graphite jẹ́ irú erogba kirisita tí ó ń ṣẹlẹ̀ ní àdánidá, tí a mọ̀ fún mímọ́ rẹ̀, ìṣètò rẹ̀ tí ó ní ìpele, àti agbára ìgbóná àti agbára iná mànàmáná tí ó tayọ. Pẹ̀lú àìní tí ń pọ̀ sí i fún àwọn ohun èlò ìdàgbàsókè ní onírúurú ilé iṣẹ́, flake graphite ti yọrí sí apá pàtàkì nínú àwọn ohun èlò...Ka siwaju -
Àwọ̀ ewéko Dudu: Àdàpọ̀ pípé ti ìdúróṣinṣin àti ẹwà òde òní
Nínú ayé ìparí irin àti ìtọ́jú ojú ilẹ̀, Powder Coat Dark Graphite ń yára di àṣàyàn pàtàkì fún àwọn olùṣe, àwọn ayàwòrán ilé, àti àwọn ayàwòrán tí wọ́n ń wá iṣẹ́ àti ìrísí tó dára. Pẹ̀lú àwọ̀ ewé tó jinlẹ̀, tó ní irin àti àwọ̀ matte-to-satin, àwọ̀ ewé graphite dúdú tí a fi ṣe àwọ̀ ewé...Ka siwaju -
Ṣíṣàwárí Àwọn Àǹfààní àti Àwọn Ohun Tí Ó Wà Nínú Iṣẹ́ Ṣíṣe Ẹ̀rọ Graphite
Nínú ayé ìṣẹ̀dá tó ti pẹ́, ìmọ̀ ẹ̀rọ graphite mold ń di ohun tó ṣe pàtàkì sí i. Graphite, tí a mọ̀ fún ìdúróṣinṣin ooru gíga rẹ̀, agbára ẹ̀rọ tó dára, àti agbára ìdènà kẹ́míkà rẹ̀, jẹ́ ohun èlò tó dára fún àwọn mold tí a ń lò nínú iṣẹ́ ṣíṣe igbóná gíga àti ìpele tó péye. A...Ka siwaju -
Ṣíṣe àfikún iṣẹ́ Metallurgical pẹ̀lú Àfikún Erogba Graphite Didara Gíga
Nínú iṣẹ́ irin àti ṣíṣe simẹnti, Graphite Carbon Additive ti di ohun èlò pàtàkì fún mímú kí ọjà dára síi, mímú kí ìṣẹ̀dá kẹ́míkà sunwọ̀n síi, àti mímú kí agbára ṣiṣẹ́ dáadáa. A ń lò ó gidigidi nínú iṣẹ́ irin, ṣíṣe irin, àti iṣẹ́ ilé iṣẹ́ ìfọṣọ, graphite carbon additiv...Ka siwaju -
Ìwé Gráfítì: Ohun èlò tó ń ṣiṣẹ́ dáadáa fún àwọn ohun èlò tó ń lo ooru àti ìdìmú.
Ìwé Graphite, tí a tún mọ̀ sí ìwé Graphite tó rọrùn, jẹ́ ohun èlò tó ń ṣiṣẹ́ dáadáa tí a ń lò fún onírúurú iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ nítorí agbára ìgbóná rẹ̀ tó dára, agbára ìdènà kẹ́míkà, àti ìyípadà rẹ̀. A fi graphite àdánidá tàbí àdàlú ṣe é nípasẹ̀ onírúurú chemi...Ka siwaju -
Lúùlù Gráfítì Tí A Lè Fífẹ̀: Ohun èlò Onírúurú fún Ìdènà Iná àti Àwọn Ohun Èlò Ilé Iṣẹ́ Tó Tẹ̀síwájú
Lúlú graphite tí a lè fẹ̀ sí i jẹ́ ohun èlò tí a mọ̀ fún agbára àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀ láti fẹ̀ sí i kíákíá nígbà tí a bá fara hàn sí i ní ìwọ̀n otútù gíga. Ohun ìní ìfẹ̀ sí i ooru yìí jẹ́ kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún lílo nínú ìdènà iná, iṣẹ́ irin, iṣẹ́jade bátírì, àti àwọn ohun èlò ìdìbò...Ka siwaju -
Lúlúù Flake Graphite Adayeba: Ohun èlò ìṣe gíga fún ìṣẹ̀dá tuntun ilé iṣẹ́
Nínú ayé àwọn ohun èlò tó ti pẹ́, Natural Flake Graphite Powder dúró gẹ́gẹ́ bí ohun pàtàkì nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ iṣẹ́. Pẹ̀lú ìṣètò kirisita rẹ̀ àti àwọn ànímọ́ ara tó yàtọ̀, a ń lo irú graphite yìí ní ọ̀nà àdánidá nínú iṣẹ́ irin, ìpamọ́ agbára, àti lubricati...Ka siwaju -
Ipa ti mọ́ọ̀dì graphite ninu fifin
Àwọn mọ́ọ̀dì graphite ń kó ipa pàtàkì nínú ìfọṣọ, pàápàá jùlọ àwọn apá wọ̀nyí: Tí a ti mú wọn dúró tí a sì gbé wọn kalẹ̀ láti rí i dájú pé ìfọṣọ náà dúró ṣinṣin nígbà tí a bá ń ṣe ìfọṣọ, ó ń dènà kí ó má baà yí padà tàbí kí ó bàjẹ́, nípa bẹ́ẹ̀ ó ń rí i dájú pé ìfọṣọ náà péye àti dídára rẹ̀.Ka siwaju -
Ìwádìí lórí lílo ìwé graphite ní gbogbogbòò
Pápá gíráfítì ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìlò, pàápàá jùlọ àwọn apá wọ̀nyí: Ilẹ̀ ìdìdì ilé-iṣẹ́: Pápá gíráfítì ní ìdìdì tó dára, ìrọ̀rùn, ìdènà ìbàjẹ́, ìdènà ìbàjẹ́ àti ìdènà ooru gíga àti kékeré. A lè ṣe é sí oríṣiríṣi àwọn èdìdì gíráfítì, bíi...Ka siwaju -
Ilana iṣelọpọ iwe graphite
Ìwé Graphite jẹ́ ohun èlò tí a fi graphite flake phosphorus oní-carbon gíga ṣe nípasẹ̀ iṣẹ́ àkànṣe àti ìyípo ìgbóná-òtútù gíga. Nítorí agbára ìdènà ooru gíga rẹ̀, ìyípadà ooru, àti ìfọ́mọ́lẹ̀ rẹ̀, a ń lò ó fún ṣíṣe onírúurú graphite...Ka siwaju -
Lúùlù Gráfítì: Ohun èlò ìkọ̀kọ̀ fún àwọn iṣẹ́ ọwọ́, iṣẹ́ ọnà, àti iṣẹ́ ajé.
Ṣíṣí Agbára Lílo ...Ka siwaju -
Bí a ṣe lè lo lulú graphite: Àwọn ìmọ̀ràn àti ọ̀nà ìlò fún gbogbo ohun tí a lè lò
Lúùlù gíráfítì jẹ́ ohun èlò tó wọ́pọ̀ tí a mọ̀ fún àwọn ànímọ́ àrà ọ̀tọ̀ rẹ̀—ó jẹ́ ohun èlò tó ń fa epo, ohun èlò ìdarí, àti ohun èlò tó lè kojú ooru. Yálà o jẹ́ ayàwòrán, ẹni tó nífẹ̀ẹ́ sí iṣẹ́ rẹ, tàbí o ń ṣiṣẹ́ ní ilé iṣẹ́, lúùlù gíráfítì ní onírúurú lílò. Nínú ìtọ́sọ́nà yìí, a ó ṣe àwárí ...Ka siwaju