Tsarin hadawa da kayan aiki na flake graphite na wucin gadi

A halin yanzu, tsarin samar da flake graphite yana ɗaukar ma'adinin graphite na halitta a matsayin kayan aiki, kuma yana samar da samfuran graphite ta hanyar amfani da fasahar zamani, niƙa ƙwallo, flotation da sauran hanyoyin aiki, kuma yana samar da tsarin samarwa da kayan aiki don haɗa flake graphite na wucin gadi. Daga nan sai a haɗa foda graphite da aka niƙa zuwa babban flake graphite don inganta yawan amfani da graphite. Editocin Furit Graphite masu zuwa za su yi nazari dalla-dalla kan tsarin haɗa flake graphite na wucin gadi da aikace-aikacen kayan aiki:
Na'urar tana da ramuka biyu na tsakiya masu zagaye na yau da kullun masu juyawa, ko kuma ramuka biyu na tsakiya masu juyawa na tsakiya marasa daidaituwa, ɗaya daga cikin ramukan tsakiya annular ...
1. Bayan an niƙa ma'adinin graphite da ƙwallon ƙwallo, sai a niƙa ma'adinin flake graphite na halitta a cikin ma'adinin, wanda ba zai iya kare ma'adinin flake graphite na halitta ba.
2. An niƙa babban graphite ɗin, kuma adadin babban graphite ɗin da ake amfani da shi sosai ya ragu sosai, wanda ke haifar da ɓarna mai yawa.
Ana shigar da foda na graphite cikin tanki daga ramin ciyarwa na ramin annular da aka gyara ta hanyar kayan aikin da ke sama, kuma ramin annular mai motsi yana motsawa ta hanyar ƙarfin juyawa, kuma ana jujjuya foda na graphite daga marmara da ramin don kammala aikin haɗawa. bango a cikin ramin annular. Kuma gogayya da marmara da bangon tsagi, don haka zafin foda na graphite ya ƙaru. A ƙarƙashin aikin juyawa da zafin jiki, foda na graphite zai iya haɗa babban graphite mai flake, don cimma manufar haɗawa.


Lokacin Saƙo: Mayu-25-2022