Kayayyakin Samfura
Alamar: FRT
Ma'aunin Ma'adinai: 98%
Yawan: 2.2g/cm3g/cm3
Taurin Mohs: 2.4
Girman barbashi: 1.68
Ƙayyadadden sinadarin carbon: 98%
Matakin kumburi: 2.2
Launi: Toka mai duhu
Girman bututun ƙarfe: 45mm
Girman ƙwayar lu'ulu'u: 240mm
Danshin da ke ciki: 0.15%%
Bayani dalla-dalla: 200-500
Nau'i: Flake Graphite na Halitta
Amfani da Samfuri
Daidaita ma'aunin gogayya, kamar kayan shafawa masu jure lalacewa, zafin aiki 200-2000°, lu'ulu'u masu siffar flake graphite suna kama da flake; Wannan yana da kama da metamorphic a ƙarƙashin matsin lamba mai yawa, akwai manyan sikelin da ƙananan sikelin. Wannan nau'in ma'adinan graphite yana da alaƙa da ƙarancin inganci, gabaɗaya tsakanin 2 ~ 3%, ko 10 ~ 25%. Yana ɗaya daga cikin mafi kyawun ma'adinan da za a iya zubar da su a yanayi. Ana iya samun babban taro na graphite ta hanyar niƙa da rabuwa da yawa. Sauƙin iyo, mai danshi da kuma ƙarfin wannan nau'in graphite sun fi sauran nau'ikan graphite; Saboda haka yana da mafi girman darajar masana'antu.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
T1. Menene babban samfurinka?
Mu kan samar da foda mai tsabta mai kama da flake graphite, graphite mai faɗaɗawa, foil ɗin graphite, da sauran kayayyakin graphite. Za mu iya bayar da su bisa ga takamaiman buƙatun abokin ciniki.
Q2: Shin kai kamfani ne na masana'anta ko na kasuwanci?
Mu masana'antu ne kuma muna da 'yancin fitarwa da shigo da kaya daga ƙasashen waje.
T3. Za ku iya bayar da samfura kyauta?
Yawanci za mu iya bayar da samfura akan 500g, idan samfurin yana da tsada, abokan ciniki za su biya kuɗin asali na samfurin. Ba mu biyan kuɗin jigilar samfuran ba.
T4. Shin kuna karɓar odar OEM ko ODM?
Hakika, muna yi.
T5. Yaya batun lokacin isar da sako?
Yawanci lokacin ƙera mu shine kwanaki 7-10. Kuma a halin yanzu yana ɗaukar kwanaki 7-30 don amfani da lasisin Shigo da Fitarwa don kayayyaki da fasahohin amfani biyu, don haka lokacin isarwa shine kwanaki 7 zuwa 30 bayan biyan kuɗi.
T6. Menene MOQ ɗinka?
Babu iyaka ga MOQ, akwai kuma tan 1.
T7. Yaya kunshin yake?
25kg/jaka, 1000kg/jakar babba, kuma muna tattara kaya kamar yadda abokin ciniki ya buƙata.
Q8: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
Yawancin lokaci, muna karɓar T/T, Paypal, Western Union.
Q9: Yaya batun sufuri?
Yawanci muna amfani da express kamar yadda ake tallafawa DHL, FEDEX, UPS, TNT, sufuri na sama da teku. Kullum muna zaɓar hanyar tattalin arziki a gare ku.
T10. Kuna da sabis bayan sayarwa?
Eh. Ma'aikatanmu na bayan tallace-tallace za su ci gaba da goyon bayanku, idan kuna da wasu tambayoyi game da kayayyakin, da fatan za ku aiko mana da imel, za mu yi iya ƙoƙarinmu don magance matsalarku.
Bidiyon Samfuri
Marufi & Isarwa
Lokacin Gabatarwa:
| Adadi (Kilogiram) | 1 - 10000 | >10000 |
| An ƙiyasta Lokaci (kwanaki) | 15 | Za a yi shawarwari |
-
Mai ƙera foda mai amfani da wutar lantarki mai suna Graphite Graphite
-
Mai hana harshen wuta don murfin foda
-
Graphite Mai Ƙasa da Aka Yi Amfani da Shi a Cikin Rufin Zane
-
Graphite Mai Faɗi Farashin Graphite Mai Kyau
-
Na halitta Flake Graphite Manyan Adadi Shin Pref ...
-
Matsayin Graphite a cikin Kayan Aiki na Gyaran Jiki













