Graphite allotrope ne na sinadarin carbon, kuma graphite yana ɗaya daga cikin ma'adanai masu laushi. Amfaninsa sun haɗa da yin gubar fensir da mai, kuma yana ɗaya daga cikin ma'adanai masu lu'ulu'u na carbon. Yana da halaye na juriyar zafi mai yawa, juriyar tsatsa, juriyar girgizar zafi, ƙarfi mai yawa, ƙarfi mai kyau, ƙarfin mai mai da kansa, juriyar zafi, juriyar lantarki, plasticity da shafi, kuma ana amfani da shi sosai a fannin ƙarfe, injina, kayan lantarki, masana'antar sinadarai, masana'antar haske, masana'antar soja, tsaron ƙasa da sauran fannoni. Daga cikinsu, flake graphite yana da kyawawan halaye na zahiri da sinadarai, kamar juriyar zafin jiki, shafawa kai, watsa wutar lantarki, watsa wutar lantarki, juriyar girgizar zafi da juriyar tsatsa. Editan Furuite Graphite mai zuwa ya gabatar da mahimmancin kare babban sikelin graphite:
Gabaɗaya dai, babban sikelin graphite yana nufin raga +80 da kuma raga +100. A ƙarƙashin wannan matakin, ƙimar tattalin arzikin babban sikelin graphite ya fi na ƙaramin sikelin graphite sau da yawa. Dangane da aikinsa, man shafawa na babban sikelin graphite ya fi na babban sikelin graphite kyau. Yanayin fasaha da hanyoyin fasahar graphite na yanzu ba za a iya haɗa su ba, don haka ana iya samunsa ne kawai daga ma'adinai mai ɗanɗano ta hanyar amfani da shi. Dangane da ajiyar kaya, manyan ajiyar graphite na China ba su da yawa, kuma sake niƙawa da kuma hanyoyin da suka rikide sun haifar da mummunar illa ga sikelin graphite. Gaskiya ne cewa ana amfani da babban sikelin graphite sosai a sarrafa ma'adinai, ba tare da albarkatu da ƙima mai yawa ba, don haka dole ne mu yi iya ƙoƙarinmu don hana manyan lalacewa da kuma kare fitowar babban sikelin graphite.
Furuite Graphite galibi yana samarwa da sarrafa kayayyaki daban-daban kamar su flake graphite, fadada graphite, high purified graphite, da sauransu, tare da cikakkun bayanai, kuma ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki.
Lokacin Saƙo: Disamba-09-2022
