Labarai

  • Yanayin lamba kai tsaye na graphite takarda gasket

    Ikon fitarwa na gasket takarda graphite da hanyar tuntuɓar kai tsaye shine 24W, ƙarfin ƙarfin shine 100W / cm, kuma aikin yana ɗaukar 80h. Ana gwada lalacewa na lantarki ta saman bi da bi, kuma ana kwatanta nau'ikan lalacewa na hanyoyin biyu akan farfajiyar wutar lantarki. ...
    Kara karantawa
  • Tasirin abubuwan da ke haifar da juzu'i na abubuwan ginshiƙan flake graphite

    A cikin aikace-aikacen masana'antu, kaddarorin rikice-rikice na abubuwan haɗin gwiwa suna da mahimmanci. A dalilai shafi gogayya coefficient na flake graphite composites yafi hada da abun ciki da kuma rarraba flake graphite, gogayya surface yanayi, matsa lamba da gogayya zafin jiki, da dai sauransu Tod ...
    Kara karantawa
  • Aikace-aikacen Faɗaɗɗen Graphite a cikin Wakilin Rage Jawo

    The ja ragewa wakili ya ƙunshi daban-daban sassa, ciki har da graphite, bentonite, curing wakili, mai mai, conductive ciminti, da dai sauransu. graphite a cikin ja rage rage wakili yana nufin ja rage rage graphite. Graphite a cikin wakili na juriya ana amfani da shi sosai a cikin resista ...
    Kara karantawa
  • Wadanne abubuwa ake buƙata don sarrafa takarda graphite

    Takardar zane takarda ce ta musamman da aka sarrafa daga graphite azaman albarkatun ƙasa. Lokacin da aka tono graphite daga ƙasa, kamar ma'auni ne, kuma yana da laushi kuma ana kiransa graphite na halitta. Dole ne a sarrafa kuma a tace wannan hoton don ya zama mai amfani. Na farko, jiƙa graphit na halitta...
    Kara karantawa
  • Masu sana'ar zane-zane suna magana game da jinkirin harshen wuta na faɗaɗa graphite

    Fadada graphite yana da kyakkyawan jinkirin harshen wuta, don haka ya zama abin hana wuta da aka saba amfani da shi a masana'antar. A cikin aikace-aikacen masana'antu na yau da kullun, rabon masana'antu na faɗuwar graphite yana rinjayar tasirin jinkirin harshen wuta, kuma daidaitaccen aiki zai iya cimma sakamako mafi kyawun jinkirin harshen....
    Kara karantawa
  • Aikace-aikacen Takarda Mai Sauƙi Mai Girma

    Takarda mai sassauƙa mai tsayin ɗaiɗai nau'i ne na graphite takarda. An yi takarda mai ɗorewa mai ɗorewa mai ɗorewa daga babban jadawali mai sauƙi. Hakanan yana ɗaya daga cikin nau'ikan takarda mai graphite. Nau'in takardan graphite sun haɗa da rubutun graphite takarda, takarda mai ɗaukar hoto ta thermally, Flexibl ...
    Kara karantawa
  • Hasashen da Yiwuwar Hotunan Flake a Ci gaban Masana'antu

    A cewar ƙwararrun masana'antar graphite, amfani da samfuran ma'adinai na flake a duk duniya zai canza daga raguwa zuwa tsayin daka a cikin 'yan shekaru masu zuwa, wanda ya yi daidai da haɓakar samar da ƙarfe na duniya. A cikin masana'antar refractory, ana sa ran za a sami b...
    Kara karantawa
  • Hannun ci gaba da yawa na faɗaɗa graphite

    Faɗaɗɗen graphite wani abu ne mai sako-sako da buguwa mai kama da tsutsotsi wanda aka shirya daga flakes ɗin graphite ta hanyoyin haɗin kai, wanke ruwa, bushewa da faɗaɗa zafin jiki. Fadada graphite na iya faɗaɗa sau 150 ~ 300 nan take a cikin girma lokacin da aka fallasa zuwa babban zafin jiki, yana canzawa daga fl ...
    Kara karantawa
  • Dangantaka tsakanin flake graphite da graphite foda

    Flake graphite da graphite foda ana amfani da su a fannoni daban-daban na masana'antu saboda kyakkyawan juriya na zafin jiki, ƙarfin lantarki, ƙarancin zafi, lubrication, filastik da sauran kaddarorin. Gudanarwa don biyan buƙatun masana'antu na abokan ciniki, a yau, editan F...
    Kara karantawa
  • Yadda flake graphite ke shirya colloidal graphite atoms

    Ana amfani da flakes ɗin graphite azaman albarkatun ƙasa don samar da foda na graphite daban-daban. Za a iya amfani da flakes na graphite don shirya graphite colloidal. Girman barbashi na flakes na graphite yana da ɗan ƙanƙara, kuma shine farkon sarrafa samfuran flakes na graphite na halitta. 50 raga graphite fla...
    Kara karantawa
  • Gabatar da hanyoyin haɗin masana'antu da kuma amfani da faɗuwar graphite

    Fadada graphite, wanda kuma aka sani da graphite vermicular, wani fili ne na crystalline wanda ke amfani da hanyoyin jiki ko sinadarai don daidaita abubuwan da ba na carbon ba zuwa cikin kayan nanocarbon mai sikeli mai sikelin hoto da haɗa tare da jirage masu saukar ungulu na carbon hexagonal yayin riƙe Graphite ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a tsawaita rayuwar sabis na takarda graphite

    Ana amfani da takarda mai zane sosai a cikin kayan lantarki, kuma ana amfani da takarda graphite a sassa da yawa don watsar da zafi. Takardar zane-zane kuma za ta sami matsalar rayuwar sabis yayin amfani, muddin daidaitaccen hanyar amfani zai iya ƙara rayuwar sabis ɗin takardan zane. Editan mai zuwa zai bayyana...
    Kara karantawa