Gabatarwar takardar graphite ta musamman ta lantarki a cikin rarrabuwar takardar graphite

Takardar zanean yi shi ne da kayan aiki kamar su graphite mai faɗi ko graphite mai sassauƙa, waɗanda ake sarrafawa da matse su cikin samfuran graphite masu kama da takarda tare da kauri daban-daban. Ana iya haɗa takardar graphite da faranti na ƙarfe don yin faranti na takarda mai haɗaka, waɗanda ke da kyakkyawan ikon sarrafa wutar lantarki. Daga cikin nau'ikan takardar graphite, faranti na takarda na lantarki na musamman suna ɗaya daga cikinsu, kuma faranti ne na takarda mai ɗaukar hoto don aikace-aikacen mai ɗaukar hoto. Editan graphite na Furuite mai zuwa ya gabatar da shi dalla-dalla:

Takardar zane-zane1

Takardar takarda ta lantarki mai suna graphite tana da yawan sinadarin carbon da kuma kyakkyawan tsarin wutar lantarki. Tsarin wutar lantarki na takardar takarda ta lantarki mai suna graphite ya fi na ma'adanai marasa ƙarfe gabaɗaya, waɗanda za a iya amfani da su wajen samar da kayan lantarki.Takardar graphite ta lantarkiAna iya amfani da takardar don samar da zanen gado na graphite mai sarrafawa, kayan semiconductor mai sarrafawa, kayan batir, da sauransu. Takardar graphite mai sarrafawa a cikin takardar graphite za a iya sarrafa ta zuwa farantin takarda na musamman na lantarki. Ta yaya farantin takarda na musamman na lantarki yake aiki da wutar lantarki? Takardar takarda ta graphite don amfani da wutar lantarki yana da tsari mai lamellar, tare da electrons kyauta marasa haɗin kai tsakanin yadudduka, waɗanda za su iya motsawa ta alkibla bayan an kunna wutar lantarki, kuma juriyar takardar graphite mai sarrafawa tana da ƙasa sosai. Saboda haka, takardar takarda ta graphite don amfani da wutar lantarki tana da kyakkyawan watsa wutar lantarki kuma abu ne mai mahimmanci wajen samar da abubuwan lantarki.

Takardar Graphite ba wai kawai za a iya amfani da ita a matsayin kayan da ke sarrafa zafi da kuma sarrafa wutar lantarki ba, har ma a matsayin kayan rufewa, kuma ana iya sarrafa ta zuwa jerin samfuran rufewa kamar gasket ɗin rufe graphite, zoben tattara graphite mai sassauƙa, farantin graphite mai sassauƙa, zoben buɗe graphite, zoben rufewa, da sauransu. Ana iya raba takardar Graphite zuwa takarda mai sassauƙa, takardar graphite mai sassauƙa, takardar graphite mai sassauƙa, takardar graphite mai sassauƙa, da sauransu. Nau'ikantakarda mai launiza su iya taka rawar da ta dace a fannoni daban-daban na masana'antu.


Lokacin Saƙo: Afrilu-03-2023