Foda Graphite samfurin flake graphite ne na halitta wanda aka yi da sikelin nano. Girman barbashi ya kai girman nano kuma yana da flake a ƙarƙashin na'urar hangen nesa ta lantarki. Saƙa mai zuwa na Furuite graphite zai yi bayani game da halaye da aikace-aikacen foda na nano graphite a masana'antu:

Ana ƙera foda na Graphite ta hanyar fasahar sarrafawa ta musamman mai tsafta, ƙanana da girman barbashi iri ɗaya. Saboda yawan aikin foda na nano graphite a saman, ana amfani da shi sosai a masana'antar jiragen sama, kariyar lantarki da sabbin kayayyaki na musamman. Furuite graphite yana da ƙwarewa sosai wajen samar da foda na Graphite, kuma tsarin ya girma. Bayan an yi wa foda na Graphite magani a saman, za a iya magance matsalar warwatse gaba ɗaya, ta haka za a shawo kan lamarin cewa foda yana da sauƙin taruwa.
Yawan juriyar foda graphite mai zafi yana sa ya taka rawa a fannin ƙarfe, sufurin jiragen sama, juriyar gobara da sauran fannoni na masana'antu. Foda graphite yana da kyakkyawan aikin shafawa. Ƙara ƙaramin adadin foda graphite a cikin samar da man shafawa na mota da fitilar man injin zai sa ya zama mai laushi.
Haka kuma ana iya amfani da kayan shafa da shafa man shafawa na foda graphite a matsayin kayan shafa mai ƙarfi ga jiragen ruwa, jiragen ƙasa da babura, kuma tasirin shafawa yana da kyau sosai. Bugu da ƙari, ana iya amfani da foda graphite a matsayin kayan aiki na zamani da na zamani. Idan kuna da buƙatar siye, maraba da zuwa masana'anta don duba filin da kuma shawarwari!
Lokacin Saƙo: Oktoba-21-2022